Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Famfan Najasa Mai Ruwa (0.75-7.5Kw)

Abubuwan da suka dace:

● Injiniya na gari

● Gine-gine

● najasa a masana'antu

● Lokutan maganin najasa don fitar da najasa

● Sharar gida da ruwan sama mai dauke da daskararru da gajerun zaruruwa


Ma'aunin Aiki:

  • ● Yawo:5-150m3/h
  • ● Shugaban:Har zuwa 42m
  • ● Ruwan Zazzabi:40ºC
  • ● Yawan Ruwa:≤1050kg/m3
  • ● Darajar PH:4 ~ 10
  • Cikakken Bayani

    Zane na Fasaha

    Tags samfurin

    WQ/EC Series Small Submersible Sewage Pump

    WQ/EC Kananan Fa'idodin Fam Najasa Mai Najasa:

    1. Zaba famfo jiki da impeller

    Ana amfani da fasahar CAD don sake gyara ƙira akai-akai, ta yadda ruwan famfo mai ruwa da na'urar motsa jiki sun dace sosai, kuma zaruruwa da tarkace suna da sauƙin wucewa ba tare da an haɗa su da toshe su ba.The impeller ne tsananin daidaita, sabõda haka, lantarki submersible famfo yana da low vibration da barga aiki.

    wx_camera_1615273142699

    2. Motar da za a iya dogaro da ita sosai

    Motar da aka ƙera ta musamman da kerarre tana da matakin kariya na IP68 kuma iskar stator shine rufin aji F.Saboda kyakkyawan sakamako mai sanyaya na aikin submersible da ƙananan zafin zafin iska na iska, motar ta fi tsayi.

     

    3. Motar yana da m sealing da m dubawa

     

    4. Amintaccen tsari mai ɗaukar nauyi

    An zaɓi ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa mai zurfi na sanannen alama, waɗanda ke da isassun nauyin nauyi don tabbatar da ingantaccen aiki na samfuran.

    5. Jet hadawa aiki

    An buɗe ramin haɗaɗɗiyar jet akan jikin famfo centrifugal mai nutsewa.Lokacin da famfo ke gudana, ruwan matsa lamba a cikin famfo yana samar da jet mai sauri ta cikin rami na jet don motsawa mai karfi, don haka an dakatar da babban nau'i na ƙazanta, tsotsa a cikin famfo kuma a fitar da shi.Babu hazo da za a samu a cikin mafi girma yanki, wanda ya fi kawai inji stirring a famfo tsotsa tashar jiragen ruwa.

    6. Na'urar kariya

    An shigar da wani ɓangaren kariya mai zafi a cikin iskar motsi.Lokacin da yawan zafin jiki na iska ya wuce ƙayyadaddun zafin jiki, ɓangaren kariya mai zafi zai kunna fitilar "overheating" ta cikin majalisar sarrafa wutar lantarki kuma ta atomatik rufe.Tunatar da ma'aikaci ya bincika don gano musabbabin zazzafar zafi.Bayan yanayin zafi na iska ya faɗi, ɓangaren kariya mai zafi zai sake saitawa ta atomatik, kuma ana iya kunna motar.Duk da haka, ba dole ba ne a kunna shi har sai an kawar da zafi mai tsanani.

    Mahimman kalmomi masu alaƙa:

    Submersmed famfo, submersborible famfo, submersmed famfo na famfo, ƙananan farashin famfo, submersitible famfo na famfo, submersboriji ga famfo, submersboriji ga famfo, sassauke ruwa famfo na siyarwa, dattin ruwa mai ruwa mai ruwa, nau'ikan famfo mai jujjuyawar ruwa, famfo mai jujjuyawar ruwa 2, famfo mai ruwa a kusa da ni, da sauransu.

    05d287cebe475c699126ccd076ef5ee3
    mmexport1613981831208


  • Na baya:
  • Na gaba:

  •  

    WQ/EC Ƙananan Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa ) da BayaniWQEC Series Small Submersible Sewage Pump

     

    WQ/EC Karamin Tsararren Tsararren Ruwan Ruwan Ruwa

    Ruwan Ruwan Ruwa Mai Ruwa 0.75-7.5Kw1

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran

    +86 13162726836